Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CCM mpaka sasa JK ametimiza ahadi gani alizohaidi? Au ilikuwa anatania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Mar 17, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vip ahadi alizohaidi mwaka 2010 km flying over, mabasi ya kwenda kasi, treni na kuifumua reli yote ya kati, kilimo kwanza, meli maziwa makuu nk

    Na arumeru kawatania atafanyaje vile
     
  2. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Politics is all about lies and nothing else so do your thing and don't wast your time with those liar.
     
  3. m

    mwikumwiku Senior Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado Anayafanyia fizibiliti study kwanza! Ngoja aende Marekani halafu akirudi ataanza na hizi ahadi za arumeru, (LIFO)! Pole Mtanzania mwenzangu, umezidi upole wa kizezeta!
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Maisha bora!kazibiti mfumuko wa bei,ajira kwa vijana wote,mahabara na nyumba za walimu kila shule,balabala juu dsm,n.k
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kasome kwenye uzi wa mazuri ya JK kule juu mengine utayakuta kule.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anasema mwisho wa utekelezaji wa ahadi zake ni 2015.
     
  7. c

    collezione JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Aliwaahidi umeme wa mgao. Na hiyo ameshaitimiza
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkimkumbusha Jk ahadi zake anaweza kupiga Mwereka
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Chali wa moshi umechapia kidogo, hata hivyo sio mbaya endelea kujifunza
     
  10. m

    majogajo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nyingine hizi na mahali alipozitja
    [FONT=&quot]AHADI ZA CCM UCHAGUZI MKUU 2010

    Ninyi watoto wa nyoka acheni kumwaga sumu humu. Mmezewea majungu kama wazazi wenu. Kila kukicha huyu hivi yule vipi. fitna na majungu hamna issue? Haya pelekeni list hii hapa chini kwa hao waliowatuma maana wamejisahau ni nini waliahidi na wajibu wao ni upi.

    1.Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa - Nzega, Tabora
    2.Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda - Tanga mjini
    3.Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria - Igunga
    4.Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU) - Shinyanga
    5.Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini - Dodoma
    6.Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono - Dodoma mjini
    7.Kuwapatia trekta wakulima - Kata ya Mrijo, Dodoma
    8.Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi - Kagera
    9.Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi - Kagera
    10.Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba - Bukoba Mjini
    11.Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini
    12.Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda - Kagera
    13.Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme - Kagera
    14.Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu - Kagera
    15.Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino - Mbeya
    16.Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba - Kagera
    17.Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali
    18.Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika - Mwanza
    19.Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu - Mwanza
    20.Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani - Geita
    21.Kulinda muungano kwa nguvu zote - Pemba
    22.Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa - Morogoro
    23.Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa - Mbeya mjini
    24.Kujenga bandari Kasanga – Rukwa
    25.Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea
    26.Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira - Mbeya
    27.Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama - Tanga
    28.Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini - Iringa
    29.Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani – Kihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi - Dar es salaam - Same mkoani Kilimanjaro
    30.Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same - Same Mjini
    31.Kuboresha barabara za Igunga - Tabora
    32.Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu - Kisesa Magu
    33.Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya - Mbeya Mjini
    34.Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN) - Hydom Manyara
    35.Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa - Musoma
    36.Kulinda haki za walemavu - Makete
    37.Kujenga baabara ya Njombe - Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109 - Iringa mjini
    38.Kujenga barabara Musoma – Mto wa Mbu Arusha - Arusha
    39.Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini
    40.Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma – Kaliua,Tabora
    41.Kukarabati barabara ya Arusha Moshi - Arusha Mjini
    42.Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa, mpaka Singida - Dodoma
    43.Kuwafidia wanakijiji ng’ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009 - Longido
    44.Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria - Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga
    45.Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha – Arusha mjini
    46.Kukopesha wavuvi zana za kilimo - Busekera, Wilaya ya Musoma
    47.Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido - Longido
    48.Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
    49.Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri - Mbulu mkoani Manyara
    50.Kusambaza maji nchi nzima - Babati vijijini
    51.Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015 - Babati vijijini
    52.Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha - Iringa
    53.Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika - Iringa
    54.Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania - Iringa
    55.Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi -Ifunda
    56.Kutokomeza malaria 2015 - Bunda, mkoa wa Mara
    57.Kuwapa wanawake nafasi zaidi - Kilolo, Iringa
    58.Ahadi kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii - Kibandamaiti Mjini Zanzibar
    59.Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa - Kibandamaiti mjini Zanzibar
    60.Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada - Kibandamaiti
    61.Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay - Ruvuma
    62.Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400 - Mbambabay Ruvuma
    63.kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga (MBICU) – Ruvuma
    64.Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania – Ruvuma
    65.Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam
    66.Mtwara kuwa mji wa Viwanda – Mtwara
    67.Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu - Kibaha
    68.Hospitali ya Tumbi kuwa ya mkoa - Kibaha
    69.Halmashauri ya manispaa ya Kibaha kutenga eneo maalumu la viwanda - Kibaha [/FONT]
     
  11. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alichotimiza ni kuwapa wanawake nafasi ila kwa upendeleo maalum na kwa manufaa maalum na kwa malengo maalumu na mtizamo maalumu na faida maalumu kwa Rais.
     
  12. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,195
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Jk na sisiyemu yake walikuwa wanafanya utani tu haikuwa siriazi kama anavofanya MKAPA kule arumeru
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nadhan bado anafanyia upembuzi yakinifu ahad zake.
     
  14. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mengi sana!
     
  15. T

    Tewe JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    For sure it was a joke
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Utekelezaji mwisho 2015. Hivyo hajashindwa bado.
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    alikuwa anatania wakuu
     
Loading...