Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CCM mmejipanga vipi kulinda kura?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mr.Mak, Mar 31, 2012.

  1. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    CCM mliwazidi kete chadema kule Igunga na michezo yenu yote waliisoma, sasa naamini kuwa zamu hii ni zamu ya cdm kufanya manuvaz ya nguvu. Nauliza wana ccm je mmejipangapanga vipi kulinda kura? Na je mkishindwa kati Lusinde na Mbowe nani atakuwa mjamzito wa kudum?
    CCM lindeni kura akina slaa wajanja hawawezi kukubali muwatukane vile eti na muwashinde.
     
  2. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeshaonaga tangu lini mwizi akaibiwa?
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    eh, yamekuwa hayo?
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,994
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Angekuwa Mkapa angejibu Ipasavyo kabisa.
     
  6. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nani mwizi? Kuwa mwazi.
     
  7. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Maranyingi kura zao zinalindwa na vyombo vya dola mfano mzuri ni jimbo la segerea jamaa walilinda ushindi wa mh. Kwa kukimbia na masanduku ya kura
     
  8. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    si ccm.
     
  9. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    hii ni sawa na kulazimisha maji yapande mlima!
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wamejiandaaeje kulinda kura, au wamejiandaaje kuiba kura
     
  11. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aibu tupu, sasa walinde kura gani? Nimetoka Arumeru mwenyewe, hata sijaona ni wapi ccm wamefungia kampeni zao. kwa hali ilivyokuwa, hakuna kura za kulinda ccm. Na ukiona CCM wamefikia hatua ya kulinda kura, ujue mwisho umefika. Chama tawala kinalinda kura????????????? Wana askari polisi, usalama wa taifa, tume ya uchaguzi, na kila kitu....Kwanza Slaa amesema mbinu ambayo imepangwa na Rajabu Kilavu and wana CCM ya kuchakachua kura, kikao ambacho kimefanyika asubuhi jijini Dar, wamekipata kama kilivyo, tena kibaya wameambiwa na usalama wa taifa. Kama unataka Source, subiri kesho matokeo.
     
  12. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haaaa CCM walinde kura? au unawauliza wamejiandaaje kuiba kura
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    swali ni je wamejiandaaje kuiba kura na si kujiandaa kulinda kura kwani aTa tume ya uchaguzi iko pale kulinda kura za ccm na zikipungua Iko radhi kusaidia kuongeza kura za ccm kwa kuwasaidia kuiba, UKUMBUKI SHINYANGA ATI MGOMBEA WA CDM ALIZIDIWA KWA KURA MOJA, KABOBO ILO
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    labda ulitaka kumaanisha wamejiandaaje kuiba kura.
     
  15. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ccm ni wezi huko walikoshinda kina mbowe n others ccm hawakua na wagombea au??? Jaribu kureason fact kabla hujaconfirm
     
  16. y

    yplus Senior Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maeneo yote walikoshinda CDM,walipigania sana,unajua CCM walicho kifanya Sumbawanga uchaguzi wa 2010?,hawa jamaa usipo wabana wanakumaliza,ni hatari kuliko swila ila ukiwabana ni wepesi sana.
     
Loading...