Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CCM 3,500 wahamia CHADEMA huko Sengerema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boniface Evarist, Apr 22, 2012.

  1. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akihutubia Dr. Slaa na kuwashangaa wabunge wa CCM kwa unafiki wao hasa wanapopiga kelele lakini amesema waliotia saini kwa ZITTO ni 7 tu.
    watu wamejiunga Chadema na kutupa kofia na nguo za CCM.

    Kiukweli CCM hawana chao tena hapa nchini kuanzia 2015 kwa aliyeona ile habari awe shahidi mwema.

    SOURCE: ITV HABARI USIKU Tarehe 22.04.2012
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    M4c baby!!! Kanyaga twende!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,849
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    ....Wimbi la kuitema magamba linaongezeka kwa kasi ya kutisha na kumaliza kabisa ndoto ya magamba kwamba, "CCM itatawala Tanzania milele." Hongera CDM kwa juhudi zenu kubwa za kuwafungua macho Watanzania kuhusu udhalimu mkubwa unaofanywa na magamba dhidi ya nchi yetu.
     
  4. m

    madrid Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana wamekata umeme tusione eeeh,watashangaa sana na sasa mpaka wake zao watahama. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeees mkuchika malizia hii,sema poweeeeeeeeeeer
     
  5. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Freedom is coming tomorrow
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani rahaa; ukiwa CDM raha
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nina imani avatar yangu inaeleza ukweli
     
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chadema inanipa raha mpaka nasahau fani yani najikuta muda mwingi nawaza M4C.
    People's power kweli.
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Subiri Vuvuzela kwenye Wall yake KESHO utasikia hao wote walikuwa na Karipio kali.....Jee ile database ya 6mil bado inasoma?
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    bado hatujaanza.
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huna Kosa Upeo moyo ile kitu inapenda!Kupenda CCM ni Vichomi tupu!
     
  12. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natangaza nia same magharibi naomba ushauri,,,,,,,,,,,tuvamwe,,,,,,,,:spy:
     
  13. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeona wananchi wanavua tisheti na kofia za njano na kijani za magamba na kuzirusha pale mbele zikachomwe moto........
    CCM siku zao za kutawala zinahesabika wakuu....
     
  14. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni ishara tosha kuwa wananchi wamechoshwa na serikali mbovu ya CCM iliyojaa wadhalimu na mafisadi.... M4C! Nguvu Ya Umma.... CHADEMA MWENDO MDUNDO..!!
     
  15. B

    Buto JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    M4C ni balaa tupu
     
  16. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Niliona mkuu tena watu wanang'ang'aniana sana kupeleka kadi zatmagamba na kupeleka kofia na utitili wote wa CCM Ukachomwe moto.
    Burudani sana.
     
  17. m

    mzaire JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao walikuwa wamepewa wiki moja tu ya kulipa madeni yao au kufukuzwa ndani ya chama kwa7bu ya kutolipia kadi za uwanachama kwa miaka 6 kwa hivyo wametupunguzia mzigo.

    source: Nape, Dodoma.
     
  18. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Nape hebu fanya sensa ya wanachama maana toka wimbi limeanza ni kama kila mtu anahamia CDM toka ccm. Umebakia wewe tu ambaye ccm ni baba na mama yako.
     
  19. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Na bado m4c ikiamia pwani mzee mkubwa wa magogoni nae atarudisha kadi
     
  20. K

    Katalyeba Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bravo Chadema, ndo mkombozi wetu. Magamba yatavuka mwaka, Sipati picha, Pale Waziri mkuu atakapovuliwa gamba. Big up. Mungu yuko upande wetu. Peopleeeeeeeeeeees Power!!!!!
     
Loading...