Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CCM 1,000, Wenyeviti wa Vitongoji Arumeru Wahamia Chadema

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ibange, Jan 25, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika kile kinachoonekana kuwa wananchi wa vijijini nao wanaichoka ccm kwa kasi ya ajabu na kuona chama mbadala ni chadema, wana CCM zaidi ya 1,000 pamoja na wenyeviti wa vitongoji kadhaa wamerudisha kadi za ccm na kujiunga chadema. Hilo ni pigo kubwa kwa ccm hasa ukizingatia kutakuwa na uchaguzi mdogo Arumeru!

    Source: mwananchi uk wa 5
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Bandubandu humaliza gogo
     
  3. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kazi imeanza! Afu magamba wakumbuke kua huko sio Igunga, afu Sumari aliiba kura, na laana ya wananchi ndo imempeleka huko kuzimu!
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngoja wakuu wapite,nitarudi baadaye mara nitakapofahamu ni Arumeru magharibi au Mashariki maana juzi walihama 960 kule Arumeru magaharibi,nisije jikuta nafanya sherehe mara mbili kwa tukio lilelile moja
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Excellent!
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vijana wenzangu ndani ya CHADEMA hayo yote yanayoendelea kutokea kila pembe kote nchini bado ni rasha rasha tu ya dalili za mabadiliko ya kufa mtu nchini; mvua yenyewe ya masika ya mabadiliko ndio kwaaaanza yako njiani.

    Wala asije akashangaa mtu kusikia wilaya nzima kuhamia CHADEMA miezi si mingi toka sasa. And that's fact anyway!!!


     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sasa la ajabu nini, wahamie tu lakini kwenye sanduku la kura CCM lazima ishinde.
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sahau!!usifikiri bado tuko karne ya 20!just forget that!kama vp nawe rudisha kadi hilo la magamba!si unawaona wenzako wamesoma alama za nyakati?
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Wa tz wanaanza kuelewa mbichi na mbivu.
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Kha!! Hapo kwenye Red,imenisababisha niamini wananchi noma...
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Arumeru ipi???
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280

    Haina tatizo Ng'wana Sweke "Mhola ahene". Mbona kwenye harusi moja kuna sherehe tatu? Yaani Kitchen Party, Send off na Receiption. Wewe twanga tu sherehe hata kama zitafika kumi kwa tukio lilelile moja.
     
  13. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,731
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    tuhamasike zaidi...kila mahali,bila kujali DINI..mbona hamtaki ukombozi vibao,ngumi,mateke,vichwa,vipepsi,ngwara,mieleka na rafuuuuu zoooote za magamba hamjaziona...hakya Mungu tucpo badilika..tutalia na kusaga meno!
    Mbona wengi wanaweza mnang'ang'ania magamba na tunazidi kupigika...NI AIBU.
     
  14. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...jiachiee/jipe raha kwa tan yako mkuu,acha kujibana-bana kumbuka sherehe moja huanzisha nyingine..."unatumia kinywaji gani?",mwambie muudum akuongeze one for the road!...
     
  15. a

    arinaswi Senior Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani angalia maneno unayoongea. una hakika yuko kuzimu? na je una hakika aliiba kura? unajua kilichomuua? please be serious and be humane because i dont think you would like to hear the same being said about you or anyone you think is valuable to you.

    pole sana
     
  16. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama habari hii sio propaganda, chama tawala kina hali mbaya sana ambayo kimejitengenezea chenyewe kwa mudamrefu.
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    You can eat your cakes and then have them. CCM ina slow pancha......upepo unatoka taratiiiiiiiiiibu mwishowe utaisha kabisa japo itachukua muda!!!Hongera watu wa Arumeru.........this is emancipation
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    yaani ni sawa na kumwambia polisi auze bunduki abakiwe na rungu. Siwezi kurudisha kadi yangu hata kama chama kife.
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Aloo hii ishu nilidhani ni propaganda kumbe kweli, nina rafiki yangu kanipigia kweli amerudisha kadi ya CCM amenishauri na mimi niirudishe kadi yangu ya CCM.
     
  20. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Safi sana,Hiyo ni trela, Filamu lenyewe 2014/5:msela:
     
Loading...