Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana busara kweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shanature, Nov 22, 2010.

  1. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Baada ya uamuzi wa wabunge wa chadema kutoka nje ya bunge wakati raisi akihutubia .JE WALITUMIA BUSARA,tufamishe ulivyolipokea
     
  2. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ona hiyo picho
     

    Attached Files:

  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hawajavunja Katiba, Sheria, wala kanuni ya bunge. Hawajapiga mtu, wametoka kwa ustaarabu kuonyesha kwamba hawatambui matokeo ya urais, kwakuwa hapakuwa na njia nyingine ya kuonyesha dhamira yao hiyo, baada ya katiba kupinga matokeo ya rais kutopingwa mahakamani. Chambua mwenyewe kama ni Busara ama si Busara.
     
Loading...