Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana BAF Mzumbe waliokosa room za chuo pitia hapa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by R31, Oct 9, 2012.

  1. R

    R31 Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lengo ni kuweza kujuana mapema ili tuchukue hatua kama kutafuta hostel,tukifaamiana mapema na tukiwa pamoja hostel itatusaidia sana kimasoma,kama interested na ni mwana BAF nitext kwa namba hii tufanye mipango 0778886787.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hvi mzumbe wameishafungua?
     
  3. R

    R31 Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana bado ila wameshatoa accomodation allocations,so kama umekosa jipange.
     
  4. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa mliokosa vyumba nitafuteni!!! 0712 787161
     
  5. H

    Humanature Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni miongoni mwa wanafunzi wa hapo mzumbe vilevile nimekosa hostel!nilikuwa nataka kujua vipi hakuna maeneo ya karibu ambayo mtu anaweza kupata chumba cha kupanga.kama kinapatikana tuwasiliane kupitia no 0764056006
     
  6. dodoso33

    dodoso33 Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah hata mimi kaka nimekosa room na ni baf vile vile
     
Loading...