Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana arusha na wanachadema wote hasa Arusha:dont lose this chance

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NIMEKIMBIA CCM, Nov 7, 2011.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshma kwenu magreat thnker na wenye itikati za kumkomboa Mtanzani kutoka kwenye uongozi wa mashetan,machokolaa,waliolaaniwa pia waliokosa u2 hata roho za huruma.ingawa cku zao znahesabka
    mim nilikuwa nafikiria kesho mtoto wa malkia atakapokuja huko arusha mcmsucse ila ndo muda muafaka wa kuitangazia dunia uchafu unaofanywa na viongoz wa ccm hapa nchn?
    1)andiken jinsi watoto wa masikin wanavokosa kusoma kwa kutapelwa mikopo
    2)andikeni jinsi Demokracy ye2 inavobakwa
    3)semen suala la ufisadi ambapo hata raic anashndwa kulaani badala yake anakuwa wa kwanza kuwanad kwenye uchaguz
    3)andikeni jins w2 wanavofungwa bla hatia na kubambikiziwa kec
    kila m2 aongeze analolkumbuka
    So COZ KUTAKUWA NA VYOMBO VYA HABAR VYA KIMATAIFA Tufanye hvyo 2spoteze h nafac.
    MUNGU AWABARIKI SANA
    Karibuni kwa michango
     
  2. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Point mkuu, mia
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatuna shida na prince.Akituhitaji atukute NMC SQUIRE tuko bizzy na ukombozi
     
  4. MITIMIREFU

    MITIMIREFU Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawapongeza kwa yote mnayoyafanya
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mungu hamtupi mja wake,saa ya ukombozi ikiwadia hakuna wa kuweza kuizuia.

    Siku ya kufa nyani miti yote huteleza.
     
  6. C

    Chakusonje Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umeongea mkuu, vp issue ya lema! Wana arusha mmepokea kwa heshima zote? Kamanda Mbowe nilisikia atafika gerezani vp alikuja?
     
  7. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Dunia ipi ielewe ufedhuli na unyama unaofanywa na Magamba? Mpaka hapa tulipo ulimwengu unaelewa nn kinachoendelea... Kwa taarifa yako hao wanaomiliki vyombo vya habari vivavyochagua habari, tbc ikiwemo muda si mrefu wataelekeza attention yao Tz. Wapende wasipende watakubali.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhh, ujana nao una taabu yake, loh!
     
  9. M

    MAURIN Senior Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu mkubwa ukombozi wa dhati umefika Tanzania,tupo pamoja wana Arusha,wao CCM wanapesa na polisi,sisi Chadema tuna Mungu anayeturinda.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Umekimbia CCM lakini una andia ki Nape hapa .Mkuu hapa si FB hapa ni kukata issues unaandika unasomeka .Wenye elimu za kata hapa ni wachache mno kama Ngoda na FF na Nape mwenyewe
     
  11. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwahyo hii sehemu sisi wenye elimu ndogo ha2ruhusiwi na 4m4 ye2?mi nilifikiri hapa ndo sehemu ya ku2pa elimu 2lyoikosa.
    Nakiri m co mwandish mzuri but nina mawazo juu ya nch yangu
    TUVUMILIANE WAHESHIMIWA
     
  12. W

    Wababa Senior Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up mkuu, ur a great thinker, dont loose hope plz
     
Loading...