Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana arumeru umuhimu wenu umekwisha.watu wanarudi zao Dar

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kimboka one, Apr 1, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    baada ya kelele za magari na helkopata zilizoambatana na ahadi kemu kemu na matusi juu.sasa wamesha pata walichotaka,wanarudi zao dar na nyie mnaendelea na tabu zenu.siasa za bongo bwana? Natamani sana hii nchi ipate dikteta au jeshi lichukue nchi kama miaka 5 hivi ili tuwe na adabu maana hizi hila na utape wa siasa za Tz unatisha.Nataka kusema siasa zetu hazibadilishi maisha yetu bali ni vurugu za watu kusaka ulaji kwa hali na mali
     
  2. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa!!!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    Mbona hueleweki mkuu
     
Loading...