Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Arumeru Mashariki msidanganyike, fanyeni kweli

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ulimakafu, Feb 24, 2012.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Vuguvugu la kuwapata wagombea watakaochuana na hatimaye kupigiwa kura kujaza nafasi ya Ubunge iliyoachwa wazi wa marehemu Jeremiah Sumari inashika kasi.Ninachowaomba wana-Arumeru Mashariki msidanganyike na propaganda zinazoenezwa na wenye dola na wapambe wao.Wapigeni chini siku ya uchaguzi maana wameshashindwa kuleta mabadiliko ya kweli.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ulimankafu nataka uwajue wale ni watu wa aina gani,hawawezi kudanganywa kirahisi niwatu wenye misimamo na wanajua haki zao baba!kazi kwa mwigulu na mihela ya lowassa
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu nenda kaongeze nguvu kampeni zikianza, huko utaeleweka zaidi.
     
  4. k

    kuzou JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chagueni lema no 2 yaani ukanda huo uwe wa wabunge wa fujo,kesi, mahakamani,maandamano tofauti na watu wa hoja kama mnyika,zito,wenje,lissu
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hivi kampeni zinaanza lini vile!
     
  6. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Its true ukanda huo unahitaji watu wa mavurugu ingawa hata CCM nawajua niwapenda mafujo na kuua watu tu.............................................
     
  7. Quanta

    Quanta Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we kuzou/kuzoa kaza buti kazi ya kuuza madafu naona imekuelemea jitoe jf ucjeukakosa kipato.
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    We kweli Nyau kabisa!!usipende kugawa watu kwa ukanda!
     
  9. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Yawezekana hufahamu ukweli ulivyo au unaamua kupotosha makusudi!!! Kwa ufupi ni kwamba vurugu zote unazoziona leo hii chanzo ni CCM!! wanaendesha nchi ya vyama vingi kwa mfumo wa chama kimoja!! na hii ni hatari sana.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mimi wameru na wakazi wengine wa maeneo hayo nawajua kwa misimamo yao thabiti,lakini vitisho na fedha vimeanza kunitia shaka.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hii nayo inaeleka tu.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Punguza munkari mkuu.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Msikubali kuburuzwa na dola kama walivyozoea.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Subiri mwaka 2015 uwaambie wapiga kura katika Jimbo lako ya Arumeru waachie waarumeru wenyewe.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Ushauri mzuri kabisa maana si wana Arumeru wote wanatembelea JF.... kwa hiyo ushauri wako unaweza usiwafikie walengwa wote.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nasikia mnataka kumuweka meneja wa kampeni Mwigulu Nchemba afanye yale Igunga
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    vurugu unazoziona Arusha ni kutokana na CCM kutokukubali kushindwa na kuvunja katiba kwa kuchagua Meya bila kufuata sheria sasa watu wa huku sio kondoo wanazijua haki zao na hawakubali mtu achezee kura au katiba so wanafanya everything in place kusimamia hilo, wewe waone wanafanya fujo hata ANC, SWAPO, TANU FRELIMO nk wakati wanapigania ukombozi walionekana wa fujo,. kama huelewi siasa za arusha kaa kimya!!
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Absolutely agreed mate.
     
Loading...