Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamtoa Raisi Madarakani Kwa Mawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Jan 17, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,780
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mabomu ya machozi, risasi za moto na hata vifaru barabarani. Vyote havikusaidia kuurudisha umma nyuma. Tunisia na Watunisia wameandika tena historia Afrika kwa kumfukuza Rais wao madarakani kwa mawe. Je Tanzania hii tunaweza?

    Tunisia.jpg Tunisia 2.jpg
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kwa kweli mnaweza na kwa hii strategy ya kuanza kugawa watu kwa makundi na dini, lazima mfanikiwe kwani mtakuwa na uungwaji mkono mkubwa wa watu peoples power.
     
  3. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Dahh, so down! Udini wa bongo unaninyima usingizi hakya-Mungu! Sina raha, naona tunatumika kama wakoloni walivyokuwa wakifanya..'Divide and Rule'..! Suala lolote litakaloanzishwa na kundi fulani hata kama lina msingi kiasi gani kuna hatari ya kutoungwa mkono na upande mwingine kwa sababu za udini..! Najisikia vibaya sana..!
     
Loading...