Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wampiga Imamu na Kuvunja Sala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babuji, Apr 17, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Apr 17, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAUMINI 13 wa dini ya Kiislamu wamefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi ya Mkoa wa Arusha kwa kosa la shambulio la kudhuru pamoja na kuvuruga ibada.

    Watuhumiwa hao walifikishwa Mahakamani hapo mbele ya Hakimu James Karanyemaha na walisomewa mashitaka yao na Wakili wa Serikali Innocent Njau.

    Njau alidai kuwa Aprili 13, mwaka huu, majira ya saa 1 usiku, washitakiwa hao walivamia katika Msikiti wa Masjid Taqwa uliopo maeneo ya Sanawari katika Manispaa ya Arusha na kumshambulia Imamu wa msikiti huo na kumdhuru.

    Ilidaiwa kuwa mara na baada ya kumshambulia walimtoa Imamu huyo kwa nguvu nje ya msikiti huo na kusababisha kuvunjika kwa ibada iliyokuwa ikiendela mahali hapo.

    Ilidaiwa kuwa washitakiwa hao wote kwa pamoja walimshambulia kwa kipigo na kumsababishia maumivu makali katika mwili wake.

    Pia ilidaiwa kuwa wakati wanafanya vurugu hizo Msikitini hapo na kumshambulia, washitakiwa hao walimnyangaÂ’nya Imamu huyo kipaza sauti na kwenda katika msikiti mwingine kufanya fujo.

    Washitakiwa hao ni Hamisi Omari Mlangida, Abbas Omari, Hassan Omari, Waziri Omari, Omari Munga, Hamad Omari Saitoti, Hamis Omari Mollel, Ramadhani Omari Mollel, Haassan Juma, Abraham Jumanne, Abbas Hussein Masoud, Hassam Abubakari na Haruna Abeid.

    Washitakiwa wote walikana mashitaka na wako nje kwa dhamana kwa kutimiza sharti la kuwa na mdhamini mmoja kila moja mwenye uwezo wa kusaini Sh laki nane kila mmoja.

    Kesi hiyo iliahirishwa hadi hapo Aprili 28, mwaka huu, itakapotajwa tena Mahakamani hapo.


    Source: Nifahamishe.com
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    HII INAITWA -KKY (kama kawaida yao)

    sijajua imamu alikosa nini, maana wakati mwngine viongozi wa dini wanaboa sana, angalia pengo na wenzake sometime ni kuwapa dawa inayoitwa-KKY.
     
  3. A

    Al-Watan Member

    #3
    Apr 17, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 25
    Astaghfirullah. Astaghfirullah. Astaghfirullah!
     
  4. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli sometimes wanabore lakini kuwapiga watumishi wa Bwana sio vizuri. Vitendo vya baadhi ya waislam kuwachapa viongozi wao wa dini hatakama wanakosea vinapaswa kukemewa
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Sio vizuri kweli, kutoa adhabu kwa watumishi wa Bwana sio vizuri,japo wanajificha katika mwanvuli na excuses hizi hizi. Kumbuka hata viongozi wa serikali kibliblia ni mamlaka za Kimungu kwenda kinyume nao sio vizuri pia! what about this??
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Wanatimiza SHARIA kwa shari. Sasa watafutieni mahakama ya kadhi wakachapwe viboko.
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    hutamwona mtu huko! wanataka tu!
     
  8. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sure your right, hatupaswi kuwapiga bali kuwapinga kwa hoja kama tunaona wanakosea.
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    huyooo anaanza tena
     
  10. B

    Bull JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wewe naona umeliwa pombe ya Bwana, hivi nivitendo vimekemewa kwenye dini zote.
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Vitendo vipi, vya kuvunja sala au kuchapa watu makofi?

     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    imani na jazba ikizidi thinking inakuwa zero
     
Loading...