Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamkataa Mtemvu mbele ya Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ortega, Feb 2, 2011.

  1. Ortega

    Ortega Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    *Wamshangaa ameteuliwa na nani

    Na Benjamin Masese,Temeke

    MBUNGE wa Jimbo la Temeke, Abbas Mtemvu jana alijikuta na wakati mugumu kwa kuzomewa na wananchi wake wakidai sio chaguo lao bali ni la Serikali kitendo kilichosababisha kuamusha mori za kisiasa za uchaguzi wa mwaka jana.

    Mtemvu alikumbana na mkasa huo alipopewa nafasi ya kuwasalimia wananchi wake katika ziara ya Waziri wa Ujenzi, John Magufuli ya kutembela miradi mbalimbali ya ujenzi wa barabara zinazojengwa ili kupunguza msongamano wa magari Dar es Salaam.

    Hata hivyo wakati zomeazomea hiyo ikirindima mkutanoni, Mtemvu alijitetea kwa sauti ya chini kwa kuhoji alichaguliwa na nani kama sio chaguo lao ambapo wananchi walisema wazi kuwa ni uchakachuaji wa kura hali iliyomlazimu Mkuu wa Wilaya ya Temeke, Chiku Galawa kuingilia kati na kuwatuliza.

    Wananchi hao walidai kuwa tangu mbunge huyo ashike nafasi hiyo miaka kadhaa hakuna alichokifanya hasa upande wa barabara tofauti na mambo yake binafsi.

    Hata hivyo Magufuli alipokaribishwa na Mkuu wa Mkoa kuzungumzia na wananchi alianza kumtetea Mtemvu kwa kuwaambia kwamba watake wasitake ndio mbunge wao.

    Aliwataka wananchi kusahau mambo ya kisiasa kwa kuwa muda wa uchaguzi umeisha na kinachohitajika ni kuleta maendeleo bila kujali itikadi za vyama.

    Anasema kuwa kama serikali ingekuwa inaangalia itikadi za vyama isingekuwa inatoa huduma kwa wananchi huku akisisitiza kwamba ujenzi wa barabara zinazojengwa ni wananchi wote na hata misaada inayotolewa haiangalii vyama.

    Mbali na Magufuli kutoa ufafanuzi huo bado wananchi waliendelea kutoa maneno ya kutomtambua wala kumpa ushirikiano.

    Hata hivyo baada ya mkutano huo kumalizika kuliibuka makundi mbalimbali ya wananchi kutoka vyama mbalimbali vya siasa kurushiana maneno huku kila mmoja akidai ujumbe umewafika.

    Upande mwingine ulidai kuwa ujumbe umeifikia serikali kwmaba wananchi hawamtaki mbunge huyo na wengine wakidai kuwa serikali inamtambua.
     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Si vibaya watu kueleza hisia zao. Ila nashangaa wanafanya sasa wakati wangechukua hatua Oktoba kwenye sanduku la kura kisha nguvu ya uma Novemba nafikiri ingekuwa tamu zaidi....anyhow it is not too late to make it right.

    Ortega, tafadhali source ya habari yako hii ni gazeti au nini?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Khaaaaa!!!!! Leo hii wapiga kura wake wanamgeuka any way its too late waliishampa jembe na nyundo
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tisheti kofia soda na pilau ziliwalewesha
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata mimi nawashangaa kwa nini hawakufanya hivyo october 2011 anyway wanaweza kutumia njia nyingi lah! wasubiri 2015
     
  6. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huenda walifanya lakini kura zikachakachuliwa
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamesema ni uchakachuaji, unataka waeleze nini zaidi??????
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    thread isiyokuwa na soource = crap
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wailfanya lakini tume ya uchaguzi ikafanya adjust!
     
  10. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    na hayo ndio madhara ndio maana akazomewa :msela:
     
  11. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu msiwe wasahaulifu, Temeke huyu jamaa hakushinda, matokeo yao hayakutangazwa kwa haki na wote tunajua, sema watu wa temeke sio sawa na kawe ama ubungo!
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    na ngoma za kiduku na mchiriku:peace:
     
Loading...