Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamjua mpenzio yuko wap?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rog3rz, Jul 24, 2012.

  1. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Herufi ya mwanzo ya jina
    la mpenzi wako na sifa zake A
    B
    C
    wasumbufu na mara nyingi
    wanakua watoto wa kishua D E
    F
    wa kawaida sana ila ni
    wa siri wana mambo mengi
    ila hauwezi kujua G
    H I
    micharuko wana ham na dunia
    ila wanayajua mapenzi
    utadhan walizaliwa kwa ajili hio
    mara nyingi hawaachiki wao
    ndio wanawaacha watu J
    K
    L
    hapa unaweza ukabahatika
    hawana matukio wala rekodi
    mbaya ila tatizo lao n watu wa huruma sana hawajui kukataa
    kiomba unapewa M
    N
    O
    hawa nao kero wanajionaga
    mastar sana na hawapendi kutumia majina yao ya asili mara nyingi
    wanaedit name zao P
    Q
    R
    hawa hawa sikiki sana
    wakimya wataratibu ila mara nyingi hawana
    mvuto wa sura au umbo S
    T
    U
    hawa ni wachache sana dunian
    ila wana kiburi kila kitu wanaona kama umewaonea wanapenda
    kulipiza
    kisasi akisikia kitu hata kama
    hana
    uhakika nacho atalipiza V
    W X
    hawa wanajionaga watu wa
    njee
    kabisa wanajifanyaga sio watoto
    wa kibongo wana copy love
    kwenye tamthilia habari za kulia
    lia ndio zao Y
    Z
    hawa ni watoto wa uswaz
    micharuko kila kigodoro wapo
    kukesha kwenye club ndio zao ila hawanaga wapenzi parmanent
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yah, usumbufu wa kutaka k kwa xana au upi?
     
  3. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ma head is still loading......
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    acha nipite, umri hauniruhusu
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Yeah. Twenzetu tukaoge tuwahi kibaruani mama.
     
  6. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aaah,subiri watabiri waje mie hapa sipo kabisaaaa.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi shehe yahaya kafufuka au?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh sasa mimi ambao ninao wanacover all the alphabets, should say I m the luckiest or?
     
  9. N

    Neylu JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuna watu bado wanaamini haya mambo mpaka leo?? Mmh...
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha praimare.
    Unaandika kina lako na la anaekutokea, una kata common letters and u get a number. Namba Inakupa fate yenu. Only if it was true!
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    milinionest
     
  12. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    well done
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Ngoja profesa maji marefu .
     
  14. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku umri ukifika nipo tayari kukusaidia mkubwa,,uccte,,
     
  15. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni herufi ya kwanza tu....
     
  16. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mch,,,,
     
  17. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmh,,,processing,,,,,,
     
Loading...