Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamisri wana nia gani na sis!

Discussion in 'International Forum' started by utiyansanga, Jan 19, 2011.

  1. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana kumemalizika mashindano ya soka kwa nchi za bonde la mto nileambapo timu ilshindwa vibaya lakini ikaambuliwa donge nono 1la sh.75,000,000.
    Mashindano hayo yamemalizika kwa amni lakini swali la kujiuliza je mashindano haya hayana implication yoyote kiuchumi na kisiasa kwa kuzingatia mvutano wa chini 2 uliopo kati ya Masri na nchi zingine zilizopo katika bonde hili kuhusu matumizi ya mto Nile?
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni maji ya mto nile ndugu yangu!
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Pengine wanataka kujenga ukaribu zaidi ili tulegeze kamba katika kuwabana juu ya matumizi ya mto Nile. So iyo ni takrima au hongo ili watulainishe kwenye matumizi ya mto.
     
  4. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani, aliyeshindwa anapewa zawadi?? Kwa vyovyote watakavyoelezea lakini tafsiri yake ni hongo. Sasa kwa ajili nini?? tusubiri tuone.
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sijaona tatizo lolote maana hawa jamaa wamegundua ni vizuri zaidi kujenga mahusiano na majirani zao kuanzia ngazi ya chini kupitia michezo. Hii ni strategy nzuri zaidi ya ile ya kutangaziana ubabe..
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kama mshika mkia amepata mil 75 hii kufuru ya pesa maana kanda yetu hii mshindi anapata 30m...nimesikia tff wanafikiria kujitoa cecafa wajiunge kule kwanza kiwango pili...mpunga!!dooo....kazi ipoo
     
Loading...