Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamiminika kwa waganga wa jadi: Mawaziri

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Benno, May 2, 2012.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    E bwana hawa watuhumiwa wamepanga foleni kwa waganga, kusafisha nyota.
    Inamaana watatufanya tusahau wamefuja mali za umma au inakuwaje hapa?

    Source: clouds
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ole wao watuulie ndugu zetu Albino!!!!! Serikali ya kishirikina sana hii!!!!!!!
     
  3. M

    Mzee Lupa Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    hii inaonyesha nini? Kwamba serkal yetu imetawaliwa sana mambo ya kishirkina ...hlo nalo lnaweza kuwa sababu ya umasikin ..
     
  4. n

    nkombe Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alafu 2nasema 2wachague wasomi, kweli kwa style hii 2tafika!?
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Vipi wengine hawajaenda kwa Babu kweli!
     
  6. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    clouds waliwaonaje hao mawaziri kwa waganga? au na wao (clouds) walienda huko kupata huduma?
     
Loading...