Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wamiliki wa meli na manahodha kizimbani zanzibar!,bila afisa wa sumatra kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Sep 16, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwa mujibu wa TBC,watu wanne wmefikishwa mahakamani kutokana na ajali ya meli mv spice,swali kubwa hapa je mbona hakuna afisa yeyote wa fordha,sumatra na wengine wote ambao kwa ujumla wanawajibika na taratibu za meli kutia nanga na kun'goa nanga.hii ikiwa ni pamoja na afisa mkuu wa bandari?..je wadau hii imekaaje? nawakilish!
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sumatra haiwajibiki Zanzibar. Walishatimuliwa huko siku nyingi. Zanzibar wana chombo chao na sheria zao zinazosimamia usafiri wa majini.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    kuna mtto 1 hvi wa yule mkubwa ahswahi kuwa rais Zanzibar naona wamemuacha..................huh
     
Loading...