Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamiliki wa makampuni ya ving'amuzi mnao wakati mgumu!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Mar 31, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana wa familia hii hamjambo?.Kama nionavyo mimi hawa jamaa kama hawatabadilisha mabei yao ya vifurushi vyao hawatapata wateja,kwa hasa sisi tulio huku mikoani huduma ya cable unafungiwa kwa mwezi unalipia sh elfu5 chaneli zote unapata zikiwamo za super sport,ije kuwa wao mipira hawana wanarusha chaneli za fta zinazopatikana kwenye cable kwa kukuuzia kwa gharama za juu.
     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkoa gani?kampuni imesajiliwa? Huogopi?
     
  3. d

    dandabo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    mkuu utawachoma wenzio! We enjoy tu kimya kimya!
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na kweli... Hao wa cable si kwamba wanakutoza nafuu.. Wanakununua kimtindo usiwatajetaje kama unavyofanya sasa.. So kama dandabo hapo juu,enjoy kimyakimya..
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    4 sure hawa wa2 wa ving'amuzi wamezidi bei kubwa af chanels chache,moreover hazina mambo mazuri sana!af cku iz wameanzisha tabia kila cku wanaibuka na vifurushi vipya na kupandisha bei..
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi Dstv bado wanatoza kwa dola ya kimarekani?
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hakuna suala linalonikera kama la vitu hapa bongo kuuzwa kwa pesa za nje. Why? Kwani hapa sisi hatuna pesa yetu mpaka dstv watuuzie kwa dola
     
Loading...