Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamiliki wa Kagoda wamekamatwa ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nguluvisonzo, Sep 7, 2011.

  1. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani habari za mchana,habari ya KAGODA imeshia wapi? sijasikia serikali kuwakamata watuhumia zaidi ya kusikia mtoa ushahidi kuhojiwa,je kuna progress yoyote katika hii kesi?naomba kujua maana hakuna kitu kilichonifurahisha kama alichokifanya MSEMAKWELI
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    wakamatwe nanani wakati wao wameiweka serikali kibindoni?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kagoda wakamatwe na serikali ipi, utakuwa unachekesha hata ukiwapelekea ushahidi wa video hakamatwi mtu labda chama kingine kitawale siyo CCM na matawi yake....
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    wakamatwe kwa kosa gani?.
     
Loading...