Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamiliki Vituo kuwa vigogo serikalini inawezekana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgt software, Aug 4, 2011.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Vurugu, visa vimetawala kwenye vituo vichache vinavyouza mafuta leo hii, baada ya kutangaza mgomo baridi wa kujifanya mafuta yameisha ili kupingana na bei elelekezi ya EWURA na CCM baada ya kikao chao hivi karibuni.
    Leo nimetembelea vituo vifuatavyo kwenye barabara kuu ya Bagamoyo kuanzia Bunju B mpaka mjini. Haya ndiyo yaliyojiri,
    Kituo cha Oil Com Boko= Kimefungwa wafanyakazi wapo,
    Kituo cha Dawasco GBP = Kimefungwa jana kilikuwa kinapima mafuta,
    Kituo Cha Gapco Chanika TGT = kuna Petrol tu,
    Kituo cha Tegeta Kibaoni = Kinamafuta na vurugu tupu kuingia na kutoka
    Kituo cha Oilcom Skanska= kimefungwa
    Kituo cha Oilcom pale Rad House Mbuyuni = Kimefungwa
    Kituo cha Kobil + kuna vurugu sana ndiko kuna mafuta
    Mwenge BP = wanaendelea
    Gapco Mjini City center =kimefungwa
     

    Attached Files:

Loading...