Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wami ni kero tupu leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TwendeSasa, Dec 24, 2010.

  1. T

    TwendeSasa Senior Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumetokea ajal hapa daraja la wami watu watatu wamekufa papo hapo ajali imehusisha gar aina ya fuso..kilichowakumba abiri wanaenda arusha na wanaoenda dar ni folen yan hakupitk kabisa.. Tanzania hakuna emergence responce kabisa yan watu ni weng kwelikwel na magar ni mengi sana.naona wanajesh wameamua wasimamie
     
  2. k

    kaka mtu Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni na mungu awarehemu hao marehem.
     
  3. S

    Somi JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, mutawahi krismas kweli mgombani kesho? Hiyo gari iliyopata ajali imeziba barabara?
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poleni sana, Hiyo ajali imehusisha gari zipi.
     
  5. T

    TwendeSasa Senior Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunashukuru sana..gar iliziba barabara na ndo wamemalza kulitoa msala ni jinsi ya kupita na unajua daraja letu hili linapita gar mojamoja
     
  6. T

    TwendeSasa Senior Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni gar aina ya fuso lilikuwa limebeba molasisi ,walikuwa watu watatu kwa mujibu wa mashuhuda yan wamekatikatika ,hata huwez kuwatambua
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Mwambieni huyo Mtalii hapo ndipo palifaa Mtoni Flyovers mbili.

    Hivi yuko Marekani sijuo kama aneliskikia hili.

    Mto Maragarasi/Nguruka waweke Daraja mbili, Wami na Kirumi/Tarime sitataja huku kusini kwa sababu tayari Mto Rufiji na Ruvuma kuna madaraja mazuri na bora zaidi Afrika mashariki na Kati.
     
  8. T

    TwendeSasa Senior Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni gar aina ya fuso lilikuwa limebeba molasisi ,walikuwa watu watatu kwa mujibu wa mashuhuda yan wamekatikatika ,hata huwez kuwatambua
     
  9. T

    TwendeSasa Senior Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni gar aina ya fuso lilikuwa limebeba molasisi ,walikuwa watu watatu kwa mujibu wa mashuhuda yan wamekatikatika ,hata huwez kuwatambua
     
Loading...