Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wametufikisha Hapa Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 5, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ntaua mtu,! Usintie hasira! Afu unaambiwa ni upepo tu!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Duh, umenikumbusha mbali sana Mpwa, nilikua Kigoma Ziwa Tanganyika sehemu inaitwa karago yaani watoto hawaendi shule maisha ni magumu ajabu wale wazee wao ni kugonga gahawa tu
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nchi hii ina matatizo makubwa kuliko tunavyofikiria. Unfortunately, yanazidi kukua wakati m.k.were na genge lake wala hawajali. Shame on you kikwete and your cronies, may you all suffer the worst when the Almighty desires!
     
  6. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wa hivyo hata Ulaya wapo. Kwa nini hujapiga picha za upande chanya, unakuwa interested kwa picha za upande hasi. Serikali ya JK, imefanya mengi. yapo mazuri, na vile vile yapo mabaya. hatutakuwa tunatenda haki kuhukumu kwa kuangalia upande mmoja. Kweli, wapo walio feli, ingawa pia wapo walio faulu. Ni kweli, waweza kuwa umeichoka serikali iliyopo madarakani, ila ihukumu kwa haki.
    "MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA, YANAWEZEKANA - ILA, KILA MTU ATIMIZE WAJIBU WAKE"
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,820
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Hili jambo lipo mahakamani.. Halipaswi kuzungumziwa kufanya hivyo ni kuingilia uhuru wa mahakama
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani hayo ndiyo maisha bora kwa wote watanzania waliyoahidiwa na Jakaya Kikwete ambaye watani wake humuita Njaa Kaya Kiwete. Ni aibu sana kwa taifa lenye kuchimba dhahabu kwa tani ukiachia mbali raslimali nyingine nyingi kufikia hapa.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata angeleta picha za upande chanya bado ungedai za upande hasi.
    By the way hata wewe unaruhusiwa kupost hizo za upande chanya. kuwa huru.
     
  10. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Za upande chanya ziko nyingi saaaaaaaana hata nashindwa nipost ipi. kwa ujumla miaka 50, tumefanya mengi saaaaana
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu miaka 50 na mmefanya mengi imekujaje tena?
    Mi nilifikiri tunaongelea picha tuu?
    Mbona unatumia nguvu nyingi kujinadi?
     
  12. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Imetokana na uwepo wa mengi chanya. yapo mengi mazuri ambayo yamefanyika baada ya uhuru,(ndiyo miaka 50) ambayo hata tukipiga picha zake kukuonesha, nafasi haitatosha. hivyo madhaifu machache yasitumike hukumu mengi mazuri.
     
  13. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolo manake maendeleo yaliopo hayaendani na miaka 50 ya uhuru pamoja na rasilimali tulizonazo mimi nafkiri ni bora tusingepata uhuru manake mkoloni mweupe angetujali kuliko huyu mkoloni mweusi ccm ambaye mpaka sasa anaendeleza baadhi maendeleo yaliyoachwa na mkolon mweupe
     
  14. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii kauli huwa inanichefua sana inakuwa ndio namna yao ya kukwepa kuwajibika na kujieleza mbele ya wananchi.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu mmefanya wewe na akina nani? wewe ni nani?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani atakaetimiza wajibu wake kama wezi unaambiwa ni akina fulani na evidence ipo unaishia kuwakumbatia, je ni mtanzania yupi leo atakaeonyesha uzalendo ktk madudu haya yanayofanywa na serikali waziwazi? Kwa kweli kama kafanya mazuri ni less than 15% the rest hakuna zaidi ya kuzindua miradi ya serikali tena ya msaada huku wakiwa wamevaa manguo yao ya kijani wakati ni issue ya serikali ambayo inajumuisha wasio magamba (ccd)
     
  17. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, Ng'ombe hawezi kujua umuhimu wa mkia wake, mpaka utakapo katika. Like wise, huwezi kujua umuhimu wa uhuru, mpaka utakapo upoteza. Sisi tulio uona ukoloni, hatuwezi kutamani ukoloni. Ila kwa kuwa umezaliwa wakati wa uhuru, huna cha kufananisha. Kwetu ukoloni tunaujua, na uhuru tuna ujua.
    "CHUKIA CHAMA, CHUKIA SERIKALI ILIYOKO MADARAKANI, ILA USITAMANI UKOLONI"
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndo wanachojiteteaga nacho kwakudhani wanaficha upumbavu wao!
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli na uzuri wa jf uko huru kufanya lolote isiwe tu kutukana
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mengi si ndo kama hiyo picha inayoonyesha, we unadhani kuna jipya zaidi ya hilo
     
Loading...