Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamethubutu na wanasonga mbele

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Best Ever, May 2, 2012.

  1. T

    The Best Ever Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Je yaliyofanywa na baadhi ya mawaziri kwenye riport ya CAG kufisadi nchi ndiyo yalikuwa malengo ya semina elekezi ? na kama siyo je mamlaka yao ya nidhamu mbali na kuwaondoa kundini iwachukulie hatua gani ?
     
Loading...