Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamethubutu na wameweza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tz1, Oct 15, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    USA kwenda Uganda ni ukombozi kwa wa e afrika na pia inategemea unataka mabaliko gani?
    USA na UK wametumi ujanja kuweza kubalisha fikra za wa Afrika ya juu na kukubalisha utawala wao.
    Wameshindwa Somalia,na wamefanikiwa Sudani ya kusini na Afrika ya juu.
    Sasa wapo Uganda na njiani kwenda Kongo,
    Inamaana gani ?
    Si muda mrefu Afrika ya mashariki na kati tutakuwa na maandamano ya kupinga serikali. USA na Uk wata
    saidia chini chini kama walivyo fanya Afrika ya juu na itakuwa kwa nchi zote kwa pamoja za mashariki na kati
    na hapo itakuwa mwisho wa serikali zetu.
    Baada ya hapo ni wataenda kusini ya Afrika wa kwannza ni Jogoo la Afrika Muheshimiwa R mugabe.
    Baada ya hapo tunarudi kwenye utumwa bila kupenda maana Viongozi wetu ni Vilazi.
    Afrika ilikuwa na Nyerere na hatunaye tena,Muheshimiwa Gadafi na Mugabe ndo waliobaki na wakitolewa
    na USA na Uk tunarudi utumwani,
    VIongozi wetu wa Afrika MPO Wapi?
    Mtakuja kuaibika kama Ggabo.
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Njaa mbaya unaweza kumweka mpenzi wako rehani.
     
  3. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Afrika hatuna viongozi waadilifu,hivyo wazungu wanatufanya watakavyo,kama Hosea (mkregenzi wa TAKUKURU) alisema anashindwa kushughulikia rushwa kubwa kwa kua anakatazwa na jk unategemea jk anajeuri ya kuwazua wazungu? anajenga barabara ya lami kupita kwenye hifadhi kwa ajili ya kuwafurahisha wa Marekeni wenye Hotel ya kitalii Serengeti!
    Nchi imeuzwa!
    Tanzania Bila CCM inawezekana.
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yes! wameweza kutuangamiza, sasa watatumaliza,
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Viongozi mafisadi wa E Afrika watajutia hii move.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waje tu na huku kwetu waichukue nchi na waiendeshe kama wanavyotaka pengine unafuu utapatikana.
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unafuu utapatikana,uzuri zaidi utaharakisha mabadiliko ya uongozi wa nchi.
     
  8. umkhonto

    umkhonto Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    activities za museveni na hiyo move zinaashiria effort za ku stabilize south sudan,na kuipa altenative route ya bandari,for oli and other supplies,
    nadhani Museveni amejitwika mzigo wote,hivyo the south sudan relief effort dhidi ya north sudan,zinakuwa coodinated na museveni
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Pale Uganda si kumepatikana mafuta?

    sasa huu ndo muda muafaka wa kuchotwa na wamarekani,watajifanya wanalinda usalama kumbe wanakamua wese likiisha haijarishi vita na LRA imeisha ama haijaisha wao watasepa zao na kuiacha Ug kama DRC na Museveni asipokuwa makini ataweza kupelekwa ICC kama Charlz Taylor na wengine wengi...hakika wazungu ni zaidi ya AIDS kwa waafrika
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama wamesepa DRC,bado DRC ina utajiri sana.
    Hao wanaopinga serikali wanapata hela wapi ya kununua silaha?
     
Loading...