Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameshaita ????

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwanasazi, Oct 30, 2012.

  1. M

    Mwanasazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa wale walioomba kazi katika lile tangazo la hugo domingo vipi wameshaitwa kwa negotiation na kusaini contract ???????????????
     
Loading...