Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameshaita?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by makaomakuu, Oct 21, 2012.

  1. m

    makaomakuu Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima Mbele Great Thinkers!!!
    naomba kujua kama;
    1.IST
    2.HABARI NODE
    3.POSTAL BANK
    4.FHI360
    5.TANESCO SACCOS
    WAMESHAITA watu hata kwenye interview.
    asante.
     
  2. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu usiwaze sana kuajiriwa,embu fikiri na ww kuajiri,
     
  3. b

    beauty gal Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungekaa kimya kama huna info
     
  4. amu

    amu JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    we nawe ni GT??
    Mijitu mingine bana chefuuu
    Hivi atajiajiri vipi wakati hata hela ya kutoa photocopy hana anaombaomba na anategemewa aajiriwe aokoe familia
    haya mpe mtaji angalau alime pilipili nitakuona wa maana
     
  5. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    kama huna la kuwashauri wenzako ni bora urudi home ukacheze kidalimpoo na ubavu wako
    i mean barafu wa maisha yako..
     
  6. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 2,930
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    ndo mtasanda sana mnaosubiria ajira halafu mixa sio wa kishua...
     
  7. S

    Shuju Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We skil ucpende kukoment mambo ucioyaweza, umenikera na kunikerebua kshenz we m2 anaomba kaz wewe ujishaue tu cjui una kijikaz gan kinakupa jeur hvo, bas na wewe wasomeshe wanao wakajiajir. mzzzzzyu
     
  8. b

    beauty gal Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we wa kishua??hovyooo
     
  9. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 2,930
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    sioo wakishua dizain medium hivi but am against lazy thinkers who only think of being employed as a way of making a living...try to think out of the box kuna oppoetunities nying sana tanzania watu hawajui....tu
     
Loading...