Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamesha chagua tra???..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chriss brown, Feb 10, 2012.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman tra bado tu?,hawaja shortlist?kwa zile post za 2012.Ambazo deadline yake ilikuwa 16.jan.2012?
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tayari mkuu
     
  3. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lini mkuu waliita?
     
  4. d

    dundula JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inawezekana ikawa tayari ila usikate tamaa mdau, kwa taarifa za uhakika ni kwamba TRA kuna uhaba mkubwa wa wafanyakazi kwa sasa hii ya kutangaza nafasi chache2 ni kutokana na fungu la kuajiri kutolewa kwa awamu kutokana na ukata unayoikumba serikali yetu kwa wakati huu,watatangaza nafasi nyingine soon vuta subira
     
Loading...