Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamependeeeza wenyewe

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 12, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Wamependeza lakini wanamshangaa mzungu alivyopendeza zaidi ya wao kasheshe kweli na dunia yetu Mbuzi Mzee
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Tamaduni zinatofautiana sana aisee binadamu kwa binadamu wanashangaana si mchezo
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanamshangaa mwenzao na bibie wala hana habari....
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usishangae wanamkandia hapo kwamba ni kafiri, wakati naye anawaza kwa nini watu hawa wamejighubika maguo meusi wakati wa joto hivi kama sio wanawake kukandamizwa na mfumo dume? Kumbe kizuri kwako sio kizuri kwangu.
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hao wanamkandia kwa kusema anatembea uchi wakati vipaja kama vya njiwa,bahati yake sisi haturuhusiwi angeona mapaja huyu.
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    wanatamani waangekuwa na uhuru wa kuvaa kama wanavyopenda
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu mbuzi mzee unaniacha hoi na picha zako
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtume simama....astaghafurilahi......
     
  10. hetu

    hetu Senior Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama wangelikuwa na uhuru wa kujiamulia mavazi wayatakayo siajabu wangevaa nguo fupi zaidi ya huyo mzungu.
    kinacho wabana hapo ni sharia. Yaani jua na joto kali la Uarabuni halafu unavaa nguo nyeusi??
     
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani nani amesema mtume ni mama?joke
     
Loading...