Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamepageuza Ikulu kuwa pango la wanyang'anyi!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by menny terry, May 14, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa sisi wakristo tuna mkumbuka Yesu alipoingia hekaluni alikuta watu wamepageuza mahali pa biashara akakasirika sana akaanza kutupa kila kitu na kuwakemea kuwa wasiigeuze nyumba ya sala kuwa pango la wanyang'anyi mfano huu nimeutumia kumkumbuka yule kijana mjinga alietoka GEITA kujakumpongeza Kikwete kwa baiskeli cha kushangaza Kikwete akakubali kuonana nae wakati huohuo wazee wa iliyo kuwa jumuia ya Afrika mashariki wakipigwa mabomu pindi walipoandamana kwenda ikulu,Tango mfanyabiasha aliyezurumiwa mali zake alijaribu mara kibao kuonana na pinda achilia mbali kikwete lakini akashindwa! Serikali hii inadaiwa na makaburi coz walewanaodai ni watoto wa wale wazee ambao wameshakufa.Kweli inabidi tumuunge mkono Dk slaa ambae anawakemea wale ambao wamepageuza ikulu kuwa pango la wanyang'anyi.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Acha udini
     
  3. m

    menny terry Senior Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ebwanae inaelekea unatokea CHAMA CHA MAGAMBA nini? Siku zenu zina hesabika.
     
  4. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo udini uko wapi? your IQ is very low.
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu ni upuuzi
     
Loading...