Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamenimalima kabastola kangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PhD, May 22, 2012.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Nipo jijini dar es salaam kwa likizo yangu ya mwaka, Jana nililala katika hotel moja kubwa maeneo ya mbezi Baharini , katika Hali ya huzuni Leo alfajiri nimegundua Wamenimalima ka bastola kangu, naendelea na uchunguzi
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    PhD pole kwa mkasa huo, kamilisha uchunguzi wako kisha wawajibishe kwa mujibu wa kanuni yao, ya wewe kukabidhi mali yako ya thamani kwao na kuibiwa ikiwa mikononi mwao au nawe ulisimamia kanuni ya masharti ya silaha kuwa nayo muda wote?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ulilewa kabla ya kulala?
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,219
    Likes Received: 2,355
    Trophy Points: 280
    MZEE hizo ni totoz na vishingo tu mzee, ona sasa faida yake...hayo ndo yalee yaliyowakuta zile njemba za OBAMA kule columbia...aibu..
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    tukio hili ni la kuhuzisha sana , maelezo ya wenye hotel hayaingii akilini kabisa it is some sort of a well organised and coordinated crime
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hapana mpita njia nilionja tu ila ni hujuma
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ulilala na yule aliyemalima kule moro?!
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na bastola unatakiwa kuwa makini hasa kama watu walishajua unamiliki bastola.
     
  9. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa unaripoti hapa JF ni polisi?
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Rudi kona bar ulipomchukua,utamwona mwombe akurudishie.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    usharipoti polisi?
     
  12. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuu ulienda beach hotel kuwinda?
     
  13. N

    Nguto JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ha Ha Ha! Nyie watu mnatuvunja mbavu asubuhi asubuhi!
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kona bar ndo wapi mzee?
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Na alilala na nani?
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Si ndiyo anaripoti hapa, kwani hapa polisi hawapo....lol
     
Loading...