Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameniibia....

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by yegella, Feb 14, 2012.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Habari wanajamvi
    [FONT=&quot]Nimeiibiwa laptop aina ya lenovo C300 rangi ya shaba: vitu mhimu vilivyomo ni pamoja na software mbali mbali nilizozitengeneza kwa kutumia VB na SQL kama vile School management, Payroll, Inventory, Library, pharmacy…..[/FONT]
    [FONT=&quot]Tafadhali ikipita mikononi mwako nitaarifu maana pigo kubwa ni hizo software. [/FONT] [FONT=&quot]Zawadi nono kwa atakaye wezesha kupatikana.[/FONT]
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu
    Next time fanya backup ya vitu vyako muhimu sehemu tofauti tofauti, online, flash, external disk, cds nk
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu its high time sasa uwe unafanya backup ya data zako....pole sana mkuu!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    good advice mkuu..
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Asante sana kwa ushauri wako.......Nilikuwa kwenye process za ku-buckup nikaisha ofisini ili iendelee kuhamisha data kwahiyo wamekuja kuiba laptop pamoja na extenal disk......
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka pole sana upo sehemu gani?
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Umeibiwa sehemu gani mkuu
    Mimi walikwapua yangu mlimani city kwenye gari, katika kufuatilia walinzi wakaniunganisha na wezi nikainunua tena, nikakuta wamefuta kila kitu, sema uzuri nilikuwa na backup ofisini, desktop ya nyumbani na external disk huwa sitembei nayo na online pia, kwahiyo haikuwa tatizo
     
  8. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    wewe uko wapi?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Mkuu funguza zawadi sasa,maana anaweza akatokea teja akaniuzia kwa laki 2,namie nikaenda kuuza kwa laki 5 faida laki 3,sasa taja mpunga hili uweze kushawishi mtu!
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo kwenye red umenipa nukta, kuanzia sasa sitatembea na external hard drive yangu pamoja na laptop!!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole mkuu, mimi mwenyewe nina Back Up kwenye Desktop home na External HDD na hua sitembei nazo
     
  12. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Pole kamanda, inauma!
     
  13. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,969
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Weka dau watu tuingie kazini....kama linalipa mie kama middo man nitakula kamisheni 30% kutoka kwa mnunuzi na 20% toka kwa muuzaji...deal?
     
  14. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,969
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Pia sema wapi tukio limetokea na lini...the earlier the better....
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ZAWADI NONOO????

    Any way pole sana.
     
  16. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so sad, pole sana
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Nadhani umetangaza ili usaidike na wanajamii!
    SAsa kama unaulizwa swali kuwa uko wapi na hujibu inakuwa haina maana!
    Kuna jamaa alipita Arusha akaibiwa ipad na watoto wa kihuni eneo la maktaba ya mkoa, akapandisha thread hapa, na baada ya watu kuona tulifanya mchakato wa haraka haraka, na kupitia kwa Preta hiyo ipad ilijulikana mahala ilipo, na tukamtuma aliyeibiwa aende akainunue fasta!...japokuwa baada ya kuinunua hakurudi hata kusema neno la shukrani, mbaya zaidi ni member hapa!

    Sema uko mkoa gani, na eneo gani!
    Kama ni Arusha weka hadharani, watu tuingie mtaa, hizo ndio kazi zetu!

     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Pole.
    Backup kwa kutumia cloud kuongeza usalama mimi natumia DropBox na iDrive, tena kama unadevelop sana angalia service kama GitHub hii ni version control sytem ambayo iko hosted bure kwa ajili ya open source projects.
     
  19. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    mimi juzi nimeji-register kwenye Network flan inaitwa Prey-project inahusika naku-trace stolen laptop! ila cjajua vizur kama kwel inaweza kutrace!
     
  20. Mwongozo wa Spika.

    Mwongozo wa Spika. Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe inawezeka?!

    Mimi waliniibia kama 3wks ago (Moshi-mjini) sikuona sababu ya kutangaza hapa maana nilijua imeisha kula kwangu basi, na sasa nipo kwenye mchakato wa kutafuta nyingine.

    Anyway, ingawa ni siku nyingi sasa ila kama ikitokea ikapita mikononi mwenu naomba msaada wenu wakuu. Kiukweli nahitaji sana kuipata. Haijalishi ni kwa gharama gani lakini nikiipata nipo radhi kubagain whatsoever.

    Inaonekana kama hivi.

    Spcs: HDD 500gb, RAM 4gb, Inch 17.3"

    Lakini pia kuna mkwaruza upande wa nyuma ya screen. Inapokuwa on, ile chata ya hp nyuma ya screen huwa inawaka.

    Natanguliza shukrani.
     
Loading...