Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamekwisha anza kujikomba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaJambazi, Nov 3, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    "No.6 Joseph Mbilinyi a.k.a Mr.2 Sugu asieogopa kuongea ukweli popote hata kama kuna hatari ya moto na mabomu, Tunahitaji Spirit zaidi za aina hii. Hatimaye muziki wa Tanzania utapata wa kuutetea, tumesota saana, wengine wanafurahia"
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

    We ladyjay Dee kama kweli uko real si ungeweka kambi Mbeya na bendi yako kumsapoti?
    Nimejaribu ku-search japo picha moja ya kampeni yake sijaiona kwe blog yako.

    Acha unafiki tafadhali.
     
Loading...