Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamekisha kufa watu milioni 20 kwa UKIMWI,Wamezaliwa wangapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Dec 1, 2010.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakubwa leo ni siku ya kuazimisha(kusikitika) UKIMWI Duniani na takwimu za WHO ni kuwa hadi sasa takribani watu milioni 20 wamekwiha poteza maisha kwa uongonjwa huo tangu 1981 ulipogundilika.Lakini najiuliza hivi kwa kipindi hicho wamezaliwa watu wangapi hadi sasa,Lakini tuchukue hatua ukimwi inauaByabato
     
Loading...