Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameishia wapi hawa??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rweye, Sep 17, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,718
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ni takribani miezi sasa imepita tokea yatokee ya akina Jairo,Luhanjo,Ngereja,Chami,Maige na wenzao waliopigwa chini kufuatia tuhuma za kukiuka sheria za utumishi wa umma na kupelekea Taifa letu kukumbwa na machungu lukuki,sasa leo naombwa kujuzwa hawa watu wako wapi leo na ni hatua zipi za kimahakama zilizokwisha kuanza kuchukuliwa dhidi ya watuhumiwa... na kama hapana hatua zozote basi na tuamini waliondolewa kimizengwe na hivyo warudishwe kwenye utumishi wao
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,913
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    naona wewe mgeni nchi hii...hiyo imetoka tena utasikia wamepewa vitengo sehem flani
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Hao hawawezi kuchukuliwa hatua zozote za kimahakama kwani wametimiza kazi waliyotumwa na aliyewateua,na zaidi ya hayo walichotengeneza mkuu naye amepewa mgao wake.
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Rweye, hii ndiyo Tanzania, yenye kuwa na wananchi wanaoshangilia jambo "kushadadia jambo" kwa kelele na mguvu zote halafu siku mbili kimyaaaaa wamelala, the truth is hata kama wewe ukifanya huo ubadhirifu/kutoheshimu misingi ya utawala bora,..tutafanya yafuatayo;

    1. Tutataka kujua ukweli ni upi( kwa Tume, huku ukiendelea kulipwa)

    2.TUTAKUOMBA kujiuzulu na unaweza kukataa.

    3.Wakati uchunguzi unaendelea unaweza kuihama nchi na taarifa zikaja kwamba

    4.Baada ya kama wiki mbili hivi, tutakuwa tumeshasahau kwani kuna jambo/mambo ambayo yatatokea "BORA" kuliko hilo la kwako.

    5.Tutaachia hapo na kusema haki haikutendeka, tusubiri uchaguzi na viongozi fulani tutawatoa kwani wao ndio wasababishi.

    6.Uchaguzi utafika(tutapewa pesa, vijinguo, ) TUTASAHAU tena kama ilivyo kawaida yetu na kwa kuwa hilo jambo ni "BORA" kwa wakati huo.

    7. And the vicious cycle will continue.

    Hadi akili yetu ikikaa vizuri(kujifunza umakini, kutanguliza mambo ya msingi, n.k) TUTEGEMEE mengine mengi tu zaidi ya hayo.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    wanakula vyao walivyopora watanzania taratiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiibu! bila bugudha
     
  6. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jamani naomba kuuliza neno DHAIFU lina maana gani?
     
  7. S

    STIDE JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu,
    Daudi Balali bado anaishi!! Kama huamini muulize De'Levis. Anaishi kisiwa flani analindwa kuliko DHAIFU, anatafuna pesa bila hofu!! Ila siku alizotoa nahisi zinakaribia!!
     
  8. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,379
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    bongo dsm
     
  9. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii nchi inaliwa tu. Hata kama watasimamishwa, hayo ni maneno tu hata kwenye kanga yapo. Watakula nchi hadi 2014 tu. 2015 lazima kieleweke tu.
     
  10. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    wa T z tunalalamika sana twende tukamn"goe aliejiwe pale gogoni
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Quota yao ya ulaji ilitimia

    sasa zamu ya akina Muhogo
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hakujiweka, aliwekwa
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Nimeona mahali maige anauza lile ghorofa letu. Sijui ni hela ya biya imeisha ama anaogopa kufilisiwa chadema ikiingia madarakani?
     
  14. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    hahahaaaaa!!ni upepo tu utapita
     
  15. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unafikiri Serikali ya JK iko tayari kuendelea kuvuana nguo? naamini wamejifunza kwa Prof. Costa Mahalu
     
  16. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha! JAH-HERO!
     
  17. T

    Tinda Senior Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 186
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwa kawaida mila zetu sisi watu wa pwani huwa hatuna maamuzi ya moja kwa moja, huwa tunasubiri kuona upepo unako elekea ndio tunasema. huwa tunaogopa, Maana tusije kuonekana wabaya kwa wakosaji. Kwa maana nyingine ni tabia za kinafiki. We can't call a spoon a spoon, we wait until some people call a spoon a spoon.
     
Loading...