Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameiba kura uko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Jan 24, 2011.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kwenye moja ya threads zako uliwahi kusema juu ya kufungua dojo kwa ajili ya kufundisha kung-fu mwezi huu wa January. Mimi ni mmoja wa wapenzi wakubwa wa mchezo huu na ninasubiri kwa hamu sasa sijui umefikia wapi ndugu yangu. Au ndo wameiba kura?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Bado yupo likizo ya x-mas mkuu
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mbona darasa tushaanza...wewe ulikuwa wapi?
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    preta mbona hatupeani taarifa? Mimi niko huku kwenye joto. Vipi darasa limeanza lini? Na je unamudu mazoezi.... Au ndo ulishakimbia.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkubwa ile ilikuwa filmee
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    likizo gani isiyoisha mkuu. Mbona wengine tulisha sahau kabisa habari hizo.
     
Loading...