Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamehakikisha hatuangalii news leo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzania Mpya, May 26, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Leo umeme umekatwa mapema jioni na wamerejesha saa hizi, saa 4 usiku. Sijui ni hila ili tusione hekaheka za CDM za leo huko Jangwani?

    Tanesco wametumiwa kisiasa?
     
  2. m

    matawi JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umeongea kama wana jf tunaishi mtaa mmoja, mwenzetu uko mkoa gani?
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mikoa mingi sana leo wamefanya hvyo,Mwanza,DSM,Mtwara etc,kweli tu watawala wenye akili nyepesi
     
  4. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    poleni sanaaa... jangwana kulikua na raha sanaaaaaa.
     
  5. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    angalia kesho taarifa ya habari asubuhi
     
  6. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kama mtu binafsi tu anashawishi tanesco wazime umeme ili wao(mafisadi) wauze wa kwao,kama mmoja wa wafanyakazi alivyomwambia waziri,sembuse chama!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo Dar na sijatumia backup yoyote ya umeme. Au upo madongo-kuporomoka unajihesabu upo Dar?
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona mimi nipo Dar umeme haujakatika. Usije ukasema naishi uzunguni, mimi naishi kwa wapiga kura AKA wananchi wa kawaida.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ribosome hata huku madongoni ni dar usitunyanyapae!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dar kuna umeme haujakatika. Huko hampo Dar mpo viunga vya Dar.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ccm na nape oyeeeee...maslahi matumbo yao hawa ccm wana roho mbaya sana wanaweza kunywa hata uji wa mtoto hawa
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    ni bora wanywe uji harafu wamwache mtoto walivyo na roho mbaya wanaweza ua na mtoto mwenyewe ili wapate kura pirau ya msiba.
     
  13. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona ckuona umeme umekatika au ulikatika mtaani kwenu tu
     
  14. wizaga

    wizaga Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkoa wa Tabora,maeneo ya Igunga walikata pia na kuurudisha baada ya mkutano kuisha
     
Loading...