Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamefeli hao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkubwa ndevu, Aug 5, 2011.

  1. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwanzoni nilivyokuwa na sikia promotion nilifiki itakuwa na mvuto lkn sasa nimeona tofauti haina sauti rangi nyingi na isitoshe picha zake nyembamba na maanisha clouds tv km ndo wanataka kushindana wamefeli
     
Loading...