Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wameenda wapi wabunge 54 kwenye kupilisha budget? uchaguz wa wabunge E.A walikupo wote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELIESKIA, Jun 22, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    idadi ya wabunge 54 kutokuwepo kwny maswala ya msingi ni udhaifu unaendelea kwa watanzania kufanya maamuzi kwa kususa au kuacha kushiriki . tabia hii inakua na imeendelea hata kweny chaguzi kubwa . chukulia mfano uchaguz uliopita. watanzania tuwe serious kweny maswala ya msingi. mwenye list ya wabunge wasiokuwepo aiweke watanzania tuwajue na sabab zao
     
Loading...