Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamechelewa kugoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Korogwe Vijijini, Jul 31, 2012.

  1. K

    Korogwe Vijijini Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mgomo wa walimu ambao unaendelea na unapamba vichwa vya habari vya magazeti mbalimbali umeanza kwenye muda muafaka?.Nimeuliza hivyo kwa sababu tarehe 3 mwezi wa 8 shule za serikali zitafungwa au utadumu mwaka mzima?
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    nilidhani kuna cha maana.
     
  3. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tarehe tatu shule zinafunga, sio za serikali tu, but after holiday, mgomo utaendelea kama serikali itakuwa haijayafanyia kazi madai yetu. Hakuna kulala, au ulitaka kufahamu nini?
     
  4. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mgomo hauna mwisho.
     
Loading...