Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameanza kuchakachua hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Brandon, Oct 31, 2010.

  1. B

    Brandon JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wameanza kuchakachua mapema majina yamechanganywa watu wanahangaika ovyo. Ila wanasema hawaondoki mpaka kieleweke. Mwamko upo wa hali ya juu. Mm nilikosa jina langu nimelia machozi. Kweli tunaonewa sana.
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Pole! Kazi ya Ukombozi si lele mama. Kazana mwana wane!!
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sema kituo gani na location mkuu
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeah right mkuu... hizi kauli mwamvuli zinaharibu sana aisee....
     
  5. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Brandon sema upo location gani?
     
  6. B

    Brandon JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ubungo nhc. Watu hawaoni majina yao ni kuhangaika tu.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu, attitude ikiwa ya kuonewa, utaonewa tu na utalia machozi mengi sana.... tuliza ball, tafuta jina, usivunje amani... usitukane au kulalama sana... be patiernt na utasaidiwa, kumbuka wasimamizi ni watu pia na hurumua wanayo

    your state of mind is key today
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kaka... Tulishaambiwa tukahakiki majina kabla au haukupata nafasi?
     
  9. B

    Brandon JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majina nje yapo ila wanasema kitabu hakijafika eti wasubiri. Wengine wanaanza kukata tamaa.
     
  10. O

    Ogah JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Damn NEC!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    msikate tamaa... kama akina nyerere na kawawa wangekata tamaa .... leo usingekua hapo
     
  12. B

    Brandon JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilihakiki,mlangoni lipo ila ndani wanasema kitabu hakijafika. Yaani full mkanganyiko.

    Am patient as ever.
     
  13. B

    Brandon JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi leo mpaka kieleweke. Kazi ni moja tu ya ukombozi
     
  14. B

    Brandon JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu, i have never felt useful in my life kama leo. Am so excited,nimeshampigia dr na mnyika kura. You know this is me first vote toka nizaliwe.

    Am sooooo hapiii
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    How did you resolve the issue?
     
  16. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watie moyo wasikate tamaa. Kitabu kitakuja tu na kura watapiga.
    Please watie moyo
     
  17. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bravo Brandon, that was a Golden Vote.
    Sasa Rudisha majeshi nyuma usikae karibu na kituo wasije Green gurd wakaanzisha soo.
    Usisahau kuwapa moyo watu wengine wote kuto kata tamaa.

    Sauti ya Wengi ni Sauti ya Mungu
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    brandon ni kama vile shauku ilikuwa kubwa sana lakini pia ulikuwa umejijengea kuwa unaweza kuchezewa 'faulo' ndo maana ulianza kupata kiwewe.

    Hongera kwa kupiga kura kwa mara ya kwanza na pia kwa kuwa mvumilivu.

    Watu wasipotulia mambo haya yatatokea sana
     
  19. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nilikopigia kuna utulivu sana (Kata ya kilimanjaro- Moshi), nimeshaipa chadema kitu safi; urais, ubunge na udiwani
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Huwezi amini mpaka sasa ninaemjua ni Mbunge wangu na Rais wangu ila diwani mpaka sasa simjui. Ila sina shaka nijuacho ni kuwa kwa ngazi zote nawapa CHADEMA.

    Safari za hapa na pale zimenifanya nisijue diwani halafu sikubadili kituo changu cha kupigia kura
     
Loading...