Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameamua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kingsimba, Mar 11, 2012.

  1. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf!da mwenzenu nipo kwenye mtego...nina msichana mmoj wa kizungu toka state ananitesa sana.....tulikua marafiki kupitia facebook miaka mitano nyuma akaniambia ananipenda sana na ipo siku atakuja africa kwa sababu yangu.......mwishoni mwa mwaka jana amekuja......tatizo ni moja tuu ananishawishi nijiunge kitu ambacho sikifahamu....na kinanitisha sana tukiwa zenji siku ya mkesha wa mwaka mpya niligundua tattoo ya no#666 kwenye ziwa nilipo uliza akasema nipunguze maswali na tangu siku hiyo ananishawishi vitu vya ajabu ajabu mala anataka nijiunge na vitu ambavyo sivielewi kiundani...anadai naweza kuwa na uwezo mkubwa sana ndani ya africa na ulimwengu ukanitambua......naombeni ushauli ndugu zangu....nijiunge na hii kitu
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kitu gani mkuu ? akili hii unayoulizia hapa tumia kukataa na kuachana nae,kwani lazima ?
     
  3. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nilisha achana nae sema amemtuma jamaa mmoja toka hap dsm yeye haishi kunipigia simu na kunitishi na yeye anataka me nikubari
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hao ni freemansons dah! Pole sana. Hebu fikiria kwa kina, fanya maamuzi sahihi bt ujue ndio mambo hayo teh! Pole sana!
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    mbona haueleweki sasa wewe mwenyewe haujui hivyo anavyokushauri ujiunge navyo ni vitu gani?
    Hapo hapo unataka wadau wakupe ushauri je wakupe ushauri wa nin? Sasa ikiwa kati ya majibu 2 au ushauri wa wadau moja wapo ushautekeleza kwa kukataa kujiunga na hicho kitu umeubakiza 1.

    Je kama wadau watakushauri tofauti na uamuzi ambao umekwisha uchukua utakuwa tayari kuufuata?

    Minakushauri kubali kwasababu hajajua ni mambo gani? Hayo.
    Usije piga teke koba la fweza buree
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaa nao mbali Kingsimba....na umuombe sana Mungu wako akupitishie mbali na majaribu hayo.
     
  7. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sali xana usije ukaingia majaribuni
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    usijar rang kbs km ni nyeupe tafuta wa mkorogo mujin wamejaaa.huyo ni nuksi.jaribu kusitisha minz zote za mawasiliano nae
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bila ya kutuelewesha hivyo vitu unafikiri tutaweza kukusaidia? Kuwa muwazi kwani ugonjwa hutibiwa baada ya kutambulika. Kama hayo mambo ni mauzauza kwanini uingie katika jambo usilolijuwa?
     
  10. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    cash sio tatizo coz anani shauri nifungue kampuni alafu nimwambie nahitaji nini!na ameniunganisha na watu mbali mbali kwenye makampuni ya kuuza bidhaa ulimwenguni....nayeye ni mfanya biashara na mbunifu wa mavadhi
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mfisha maradhi mauti humuumbua, kuwa muwazi usaidiwe njia ya kutokea kwa sababu tayari ulishaingia bila kutulisha ndunguzo wa jf
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Jiunge tu haina shida.Mbona hata prezidaa kajiunga. .......
    MP.
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wewe unaogopa nini kwani si mpaka uingie ndani uone kuna nini?mie nimewaona wanavaa nguo nyeusi na matatoo mengi ya kutisha yenye alama za kuashiria shetani au kifo lol...ila ni imani tu hawaamini kama kuna mungu...ila wako peace hawana shida yeyote,ukikaa nchi zao utawazoea...
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    afu kumbe hii mitandao km facebook inatoa wachumba??? ngoja nikasake na mie njemba lenye mihela.....
     
  15. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sijajiunga ila kuna hatua nahisi zilitaka kunikusanya kwenye kusanyiko la shetani maana huyu jamaa anang'ang'ania sana jamani.....kabla yenu nimeomba ushauri sehemu mbali mbali mpaka mwanasheria wa familia pia ananiambia hii kitu niwe akini sana.......alafu huyudada yeye ndio alini add kwenye mtandao mimi nilikua simjui ila alini inbox b 4 ku accept awe rafiki na mimi.
     
  16. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha panic.af unaonekana hujielew utajiri unautaka,mashart unaogopa,bt remember no free dinner cku hizi,u hv 2pay 4it! Achana nao tafuta chako kwa jasho mwanaumee!pia mwombe sana Mungu baba,atakusaidia
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    The so called freemasons ni binadam kama wewe, uwezo wao wa kufikiria ni kama wa kwako, tofauti iliyopo ni kwamba wanaamini kile usichoamini and vise versa. We jiulize unataka nini kwenye maisha yako na utakipata vipi kisha fanya maamuzi mwenyewe. Kwamba ujiunge ama la, inategemeana na matakwa yako...
     
  18. n

    nahodha Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hii chai yamoto sana......:scared:
     
  20. q

    qsndebile Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuomba usijiunge na huyo dada achana naye, laa sivyo You are Gone..!!!
     
Loading...