Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameambiwa waondoke katika chama au katika uongozi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tatanyengo, Apr 22, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika harakati za kujisafisha ili kuleta mvuto kwa wananchi, baadhi ya vigogo katika Chama Cha Mapinduzi wamepewa siku 90 kujiengua. Swali ninalojiuliza ni kwamba wameambiwa waondoke katika chama au ni katika nyadhifa mbalimbali walizonazo? Kama ni kujiengua katika chama ni chama gani kitakachokubali wajiunge nacho? Ngoja tusubiri kwani siku zinahesabika.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    safiii sana mi naona ni kwenye uongozi na sio chama...
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hakuna mwenye ubavu wa kuwaondoa.......CCM ni Mafisadi hivyo mwenye uwezo wa kuwaondoa ni wananchi kupitia chama tofauti na CCM...si Lowasa, Rostam Aziz na Chenge tu........kama Nape ameongopa mpaka kuwa taja majina unategemea nini
     
  4. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani wote ni wezi, kuanzia wa ngazi ya chini hadi juu kabisa, na sio CCM tu, bali kila mkubwa kidogo mwenye nafasi, ni jamii nzima kuna muozo, tusimtafute msafi, Tanzania hakuna, tujaliwe kupata mtu moto moto hata kama kashaiba, lakini aboreshe taasisi na kuharakisha maendeleo. sio viongozi wa kulia lia au kuchekacheka, atoe JICHO NJE KUWAPIGISHA KAZI VITAMBI...
     
  5. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wezi!!! Nadhani wewe waweza kutusadia zaidi kuwapata wengine ambao nao ni wezi mbali na CCM. Wote hao ndiyo tunaowatafuta usiku na mchana ili warejeshe fedha yetu. HEBU FAFANUA ZAIDI HAPO. Nimefurahi sana kusikia hivyo "Wote wezi!!" La.
     
Loading...