Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wamchukuliaje huyu...!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Dec 23, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni jirani na swahiba wangu...
    Anamiliki pikipiki nzuri ya kileo...
    ana vidli kadhaa ambavyo vinampa hela ya kuishi town...
    anajua madem wote mtaani... wake za watu hadi vident na bwana zao...

    akiona dem tu..... hata kamaanakwea daladala.....ataacha pikipiki yake..anakwea daladala na anakula sahani moja na demu...hata ama ana bwana wake... hata kama wanaeda chanika...!!!Alishauzwa mara kadhaa tu (na warembo wa Kwa macheni) magomeni kwa vibaka wakamlamba chapaa, simu na vtu vingine...ila hajawahi kufumaniwa!

    huwa akinipa stori zake...nakosaga comment nabaki mbavu sina!!!

    nitamsaidiaje mtu ka huyu?
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda.... mh...pazito hapo,,,:focus:
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wala usijaribu kukufanya lolote maana atakuona unamuona sio.ngoja akiamka na kutaka ushauri then ndio uanzae jitihada za kumsaidia.otherwise ukijipendekeza kuanza kumsaidia ataanza kusema unamfatilia.wahenga wanasema usimuamshe alielala....acha mpaka aamke mwenyewe then akiomba msaada ndio umsaidie
     
  4. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwambie awahi Muhimbili amuone Prof Kilonzo au aende Dodoma pale Mirembe Hospital kwa ushauri zaidi
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizi tunaita sifa za kijinga
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Endelea kuvunja mbavu ! kwa afya yako.
     
Loading...