Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wambura na uongozi wa soka

Discussion in 'Sports' started by Paul S.S, May 3, 2010.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    waungwana nisaidieni kujua nini hasa tatizo la wambura kuenguliwa katika kila kinyanganyiro cha uongozi wa soka hapa bongo iwe ngazi ya kilabu au ya taifa, maana nimesikia anakwenda mahakamani kudai haki yake inayo wekewa mizengwe kila mara ambapo hiyo inaweza kusababisha tanzania kufungiwa na fifa kwa kupeleka maswala ya soka mahakamani, pia inaathari kwa simba kwani waarabu kiidaka hii issue maramoja na complain fifa
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wambura njaa kali hamna kitu
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wambura na viongozii wenginee wa soka Tz ni waganga njaa...tuuuuuuu.
     
  4. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani aliye na njaa haruhusiwi kugombea uongozi wa soka?lets be serious.
     
  5. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wambura hataki kukubaliana na hali halisi, angetafuta njia nyingine ya kutoka kwani katika michezo tayari mambo yamekaa kushoto kwake, labda ajaribu tena katika ubunge.
     
Loading...