Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamatumbi bwana...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kachumbari, Nov 12, 2010.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi ndio wa kwanza kukutana na obama.!
     
  2. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,953
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    Nimemleta George Bush Bongo....hakuna yeyote anayeweza kufanya hivyo kabla wala baada yangu!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimeileta timu ya Taifa ya Brazil na nikamfata kaka hadi hotel aliyofikia, nikampa zawadi ya kinyago(ingawa ameitupa kwenye dust bin).tena nilienda mimi na my son.
    Pia almanusura niilete timu ya Real Madrid.
     
  4. Meale

    Meale Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heheheeee
     
  5. Meale

    Meale Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .............. lazima ukubali kuliwa kidogo. (sina maana hiyoo)
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimekuwa wa kwanza ktk historia ya nchi hii kuchakachua matokeo kupita kiasi cha kistaarabu...mimi ndiyo zaidi
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bwahahahahahahaha si ndio wewe uliyekuwa unazungumza na Obama kwa kusoma lisala uliyoandikiwa na January? kwi kwi kwi kwi
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nilicheza na kupiga pic na boyz two men haaa nani anaweza zaidi yangu
     
  9. m

    matawi JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Namtafuta anayenilogaga wakati wa uchaguzi 2005 nilianguka mara 2 na 2010 nilianguka mara moja, aah nimesahau ya mwaka huu sijaanguka ni swaumu
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyu sio mtu wa kuongelea tena. tutafuteni mada nyingine kuhusu kesho:yield:
     
Loading...