Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamasai Wakisakata Kabumbu....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Oct 3, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa ukimchezea faul si unaweza ukapigwa sime?

    jk.jpg
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ....yeeemwe!!
     
  3. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Najaribu ku imagine hilo vumbi linalotimka hapo maana ruka yao si ya kitoto
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,240
    Likes Received: 2,434
    Trophy Points: 280
    Halafu mbona kama hilo ni jiwe na sio mpira..
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni hatari hii. Maana shuka likimkaba mtu au kukwama mguuni utasikia mtu kavunja mbavu. Nashauri serikali Edward Lowassa awanunulie vifaa vya michezo waondokane na hii hatari. Pia waangalie wanapocheza mpira wakitokea wezi wa mifugo watawaacha kwenye mipira na kuondoka na ng'ombe.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    na wanacheza kabumbu na sime kiunoni.....................hii yatisha
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi sheria za michezo zinaruhusu michezo kwa stail hii ya uvaaji?
    halafu kwani hawa huwa wanavaa pichu? sasa inakuwaje si yoyoyo zinapata tabu?
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Halafu hizo nguo zikiwavuka inakuwaje?
     
  9. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa wenyewe sidhani kama ni tatizo............

    watazamaji labda........
     
  10. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chochote cha mviringo ni 'mpira',chezeya yeroo wewe.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! Siwezi kusogea karibu na hiyo ngoma nikiwa na watoto.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mambo ya kiyeyo takwenya hayoo hala to them..
     
  13. paty

    paty JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sipati picha tik tak zinavyopigwa hapo
     
  14. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaa Ndahani ni noumer!
    lkn siku moja nilipita walikuwa wamekaa wamasai kama watano hivi, nikavuta jicho nione kama ndude zipo nje ama vipi...hee ndani wamevaa kaptura banaa! Nikasema wameniweza maana nilijua ntapiga chabo hapo...........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,153
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Nani kakuambia kuwa lowasa ni mmasai?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,153
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Duh! Wewe ni noma.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    Boflo, niliwasikia jamaa wamasai wakiitana kwenda kucheza mpira "oyaaaa wewe ole Bujibuji, twende kutachese baba yake kitenesi"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hawajaacha malindo yao kweli hawa? Mbona usiku?
     
  19. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    I see, hapo pana kazi, na walivyo warefu!
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Hao ni wa siku hizi wanaovaa kaptura....naona wameona maduka ya nguo yameongezeka labda.
     
Loading...