Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamasai na Nguo za Rangi rangi, hivi hawa ndio watunzi wa rangi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 4, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hawajui ku-match rangi , so what the see, they just add up unknowingly.
     
  3. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hao ni copy and paste. original hawa hapa.



    [​IMG]
     
  4. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    May be ni strategy flan kwenye mazingira wanamoishi, sidhan kama hakuna explanation behind
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mh!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,169
    Likes Received: 2,316
    Trophy Points: 280
    hao si wamasai..jombaa unakurupuka tu kama umekimbizwa toilet...wamasai hawavai nguo wala urembo wa namna hiyo..huwa wanavaa rubega za rangi nyekundu, na wanawake za bluu..umechemka mzee kajipange upya..accessories zenyewe sio hizo..hayo yatakua makabil amengine ama wabarbaig ama makabila ya kule sudan karibia na mto nile...ila sio wamasai..
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hawa ni kabla moja lipo pembezoni mwa Jiji la Nairobi Nchini Kenya na ni jamii ya Wamasai na hata wanasikilizamwa lugha lakini asili yao ni Samburu!

    Wameshikilia mila sana kama hao hao Wamasai!
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Aiseee lol
     
Loading...