Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wamasai na mila ya kuchomeka mkuki ujanja wa kufaidi vya wenzao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Feb 22, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wamasai huchomeka mkuki mlangoni mwa nyumba ya yeyote yule na kuduu na mke mtu yeyote aliyemo ndani.Wao mwanamke ni mali ya jumuiya na hutumika na wote.

    Taratibu ni:
    1.boy/dume la kimasai huchunguza kama mwenye mke ametoka ingalao umbali wa mita 200 (hairuhusiwi kumkuta mume mtu alafu utake kula tunda)
    2.Huchomeka mkuki mlangoni kama ishara kuwa kuna mwanaume ndani anaongeza idadi ya watoto.
    3.Mwenye mke hutakiwa kuzuga shambani au kichakani mpaka jamaa limalize shughuli.

    Wana JF hi imekaaje?mila za kwenu zipoje?
     
  2. P

    Pomole JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekaa ndani mwaka mzima au kila ninapotoka kupiga misele mke lazima abaki ndani nachomeka nje mkuki ili wakware wajue kuna mtu ndani!!!Baasi,as simple as that
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakware huja hata kumi na mbili asubuhi yaani hata ukipeleka ngombe malishoni kwa dakika kumi jamaa utamkuta kashachomeka.Pia wanaruhusu mashitka dhidi ya yeyote anayetumia mabavu kumzuia mkware kama alizingatia taratibu
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    :A S 13:Sasa we Marytina utawezana na hiyo mikimiki????:coffee:
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndo hapooooooooooooooooooooo, nataka nijue atakubali na huyo mchumba wake mmasai???
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unajua sikuwa nalijua hilo mwanzoni ila sjui itakuwaje dear!ntajitangazia nina ukimwi maeneo ya huko
     
  7. M

    Matarese JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmh labda zamani sidhani kama ipo hadi leo
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli hiki ni kikwazo kikubwa kuliko ingawa jamaa amekulia hapa A TOWN wanaukoo wenzie wa huko engaruka wanawazia sna
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Unapenda sana Ngono! Hebu Kumbuka sisi wenye majeraha ya Mabomu Gongo la Mboto
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hii imenikumbusha kisa cha afande mmoja pale Kijitonyama Mabatini alikuwa mmasai na mkewe mmasai,jamaa alipiga marufuku mkewe kuvaa kimasai na yeye hakuvaa kimasai hata siku moja ili kujificha.Bahati mbaya siku moja mkewe akawasemesha wamasai wenzake kwa lugha ya kwao na wale jamaa kusikia hivyo kesho yake mmoja wao akaja na mkuki wake akauacha hapo mlangoni,basi afande mmasai kurudi nyumbani anakuta mkuki mlangoni..!! We...!!! Palichimbika hapo na wala hapakutosha mpaka mkuu wa kituo akaja kuamulia kwa kumuweka ndani mgoni.....na mmasai akahamishwa kituo.
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Si umependa boga mama,vipi uchukie ua lake..??
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe unafikiria kufanyaje na ndo unaelekea kuwa mke wa mmasai?? Kila mkwere aje akubandue watoto wa3, si utazeeka siku si zako??/
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Yana sehemu yake na yanazungumziwa sana tu,ila hayahusiani na mapenzi ndio maana hayana nafasi huku..
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    where ie the relationship between hii sredi na ngono?

    Nimewapa pole mara kibao ila kwa kuwa hukuona hilo hii hapa nyingine, AGAIN POLENI SANA WAATHIRIKA WA MABOMU GONGOLAMBOTO! i hope u r now okey au nikubadilikie sasa hivi?
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapo tu ndo napokupendea Mtakatifu big up
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Shabash, siku ya leo itanibidi niirekodi vizuri kwenye diary yangu...........maana hili ni tukio la kihistoria,,,,
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani Namtamani Baba Mkwe wangu!
    Started by Mwanamtama‎, 9th January 2011 02:05 PM

    Nakufananisha na NOT INAFU haysee. Kweli nyani haoni . . . .
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nzi ananishangaza kupenda vinavyonuka.........!!!!!!!!!!
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hi Michelle, nimeshachomeka mkuki hapa nje naingia kwa ajili ya chai +
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bado mkuki wangu . . .
     
Loading...