Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wamasai na family planning

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by AM_07, Dec 10, 2009.

  1. A

    AM_07 Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ilitokea arusha mama wa kimasai alienda semina ya family planning wakapewa vidonge, mama akarudi nyumbani akamweleza mume wake, ok akaanza kutumia, siku ya siku mzee nae akamwambia leo ni zamuyagu kumeza hivyo vidonge ambavyo na wewe unameza kila siku, sikujua ni kwa kutokuwa na elimu ya kutosha au kumwogopa mume akampa, guess waht happen, ilibidi wajiandae kulea. Challenge social workers mjaribu kufikiria target group kwa umakini mnapopanga training maana family planning ni jambo la mume na mke.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani sipatipicha kwa mzee kumeza vidonge vya kuzuia uzazi avina madhara kwake kweli
     
Loading...