Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamasai na dawa za miti shamba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babb-Babbjrtz, May 28, 2012.

  1. Babb-Babbjrtz

    Babb-Babbjrtz Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mi nataka kujua hawa wamasai wanauza dawa za kweli au na wao wamekuwa n ujanja ujanja wa mjini mjini!!!! Manake wamekuwa wengi sana kwenye biashara hii, mliokumbana nao na mkapata vidonge mtuambie.
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu nimemsikia analalamika aliuziwa dawa na wamaasai wanadai ya kuondoa ndevu kidevu kinakuwa safi kabisa. Baada ya kutumia ndevu zikawa zinaota nyingi zaidi badala ya kwisha.
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    katika hali ya kawaida mgonjwa ndiye huwa anayefuata tiba na si mtoa tiba kumtafuta mgonjwa kama wanavyofanya hawa jamaa zetu wavaa lubega.hawa jamaa wamekuwa wasanii siku hizi hivyo msitumie dawa zao ambazo hazijathibishwa kitaalamu.
     
  4. Babb-Babbjrtz

    Babb-Babbjrtz Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah ni kweli hata mie jamaa alifuata akadai kitu yako itakuwa kubwa ila mpaka leo ipo vile vile tu, washakuwa wajanja hawa
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    angalia usipewe maranda...
     
  6. nilkarish

    nilkarish Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna masai daily alikuwa anakuja pharmacy kwetu kununua dawa za malaria, pumu.maumivu, tumbo etc akawa rafiki ye2 kuna siku akatoa siri zile dawa anazisaga na kuongezea ktk mitishamba yake
    mjini apaa akili kumkichwaa:crazy:
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Test tu
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    watu mnapenda kufanya miili yenu majaribio eeeh
     
  9. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Mimi huwa natafuta ya kufanya iwe ndogo lakini hawana kabisa
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaa,,,,mdau upo????MARANDA WA EPA????
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    masai ndo wananipa ujasiri wa kuish mjin,,,,kama yeye anaish kwa kusaga dawa,y not me,,,kwa sasa wanauza vocha na pipi tu .....HAYO NDO MABADILIKO YA TABIA NCHI
     
  12. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna lolote hao jamaa! Wanafanya utapeli tu!
     
  13. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Waongo wale kuna jamaa alinunua dawa ya kupunguza unene kumbe kapewa dawa ya kuongeza makalio unajua kilichotokea?
     
Loading...