Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamasai bwana!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mnyikungu, Mar 12, 2010.

  1. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    siku moja nimepanga foleni kwenye benki ya NMB nyuma yangu alikuwekupo mmama mmoja wa kimasai ambaye hatufahamiani,simu yake iliita yule mama akaniita nilipoitika akaniuliza eti hii namba ni ya nani?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    kwa nini hukumsaidia kujua ile ilikuwa namba ya nani?
    inawezekana yeye hajui kusoma hivo ungemsaidia....au macho yake hayaoni vizuri hivo ungefikiri hivyo na hata kumuuliza ungepata jibu mwishowe ungemsaidia kuliko kutuletea thread................WATCH OUT!!!!!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    tehee....
    more than a joke!
     
  4. dorin

    dorin Senior Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulijuaje alikua mmasai?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Hii kali.
    Kama hajui kusoma ni kwamba hakuweza ku save jina.
    Kama jina halikuwa saved ni kwamba ilionekana namba tu.
    Je wewe ungeijua vipi hiyo namba kuwa ni ya nani??
     
  6. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    alivaa kimkasai
     
  7. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo wewe ungemsaidia kujua ilhali namba haina jina?
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Avatar yako matata mnooo
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ulisahau usemi wa "kuuliza sio ujinga"?????? . Kama hukumsaidia au hukumjibu ulifanya makosa makubwa sana.
     
  10. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    haha haaa asante sana. hata yako nimeizimia mno
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapooo juu kimbweka amezimikia avatar ya dorin au sijamsoma vyema..naona kimbweka anapenda mambo flani hivi!
     
  12. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kumbe mavazi ya kimasai,lakini sio mmasai?Kwahiyo hata ukiona mbongo kavaa kihindi utamwita muhindi?
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Exactly!
    Kimbweka mtu wa totoz wewe...Hata hili jukwaa anapitisha macho tu, jioni ni kuleee!
     
  14. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Jamani sasa issue hii inahusianaje na umasai?ingekuwa kila mmasai anafanya alichofanya huyo mama ningekubaliana na wewe,lakini kwa hapo nakushauri utafakari kabla ya kutuma threads!!
     
  15. B

    Bob Nash Member

    #15
    Mar 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nao wana haki sa we ngesaidia tu yeye babayeyoo/mamayeyoo
     
  16. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    wanaojifanya wamasai utawajua tu, na wamasai halisi utawajua ok!
     
  17. Z

    Zeddie Member

    #17
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha jamani mbavu zangu
     
Loading...